NTD15N06LT4
NTD15N06LT4
NTD15N06LT4
NTD15N06LT4
MOSFET N-CH 60V 15A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTD15N06LT4
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTD15N06LT4
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 60V 15A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±15V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDPAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS100 mOhm @ 7.5A, 5V
  • Điện cực phân tán (Max)1.5W (Ta), 48W (Tj)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Vài cái tên khácNTD15N06LT4OS
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds440pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs20nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)60V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 60V 15A (Ta) 1.5W (Ta), 48W (Tj) Surface Mount DPAK