NTD18N06
NTD18N06
NTD18N06
NTD18N06
MOSFET N-CH 60V 18A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTD18N06
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTD18N06
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 60V 18A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDPAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS60 mOhm @ 9A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.1W (Ta), 55W (Tj)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds710pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs30nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)60V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 60V 18A (Ta) 2.1W (Ta), 55W (Tj) Surface Mount DPAK