NTD20N03L27-001
NTD20N03L27-001
NTD20N03L27-001
NTD20N03L27-001
MOSFET N-CH 30V 20A IPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTD20N03L27-001
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTD20N03L27-001
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 30V 20A IPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpI-PAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS27 mOhm @ 10A, 5V
  • Điện cực phân tán (Max)1.75W (Ta), 74W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA
  • Vài cái tên khácNTD20N03L27-001OS
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1260pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs18.9nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)4V, 5V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)30V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 30V 20A (Ta) 1.75W (Ta), 74W (Tc) Through Hole I-PAK