NTD30N02G
NTD30N02G
NTD30N02G
NTD30N02G
MOSFET N-CH 24V 30A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTD30N02G
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTD30N02G
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 24V 30A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id3V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDPAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS14.5 mOhm @ 30A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)75W (Tj)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1000pF @ 20V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs20nC @ 4.5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)4.5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)24V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 24V 30A (Ta) 75W (Tj) Surface Mount DPAK