NTD78N03
NTD78N03
NTD78N03
NTD78N03
MOSFET N-CH 25V 11.4A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTD78N03
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTD78N03
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 25V 11.4A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id3V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDPAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS6 mOhm @ 78A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)1.4W (Ta), 64W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds2250pF @ 12V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs35nC @ 4.5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)4.5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)25V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 25V 11.4A (Ta), 78A (Tc) 1.4W (Ta), 64W (Tc) Surface Mount DPAK
  • Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C11.4A (Ta), 78A (Tc)