NTHL040N65S3F
NTHL040N65S3F
NTHL040N65S3F
NTHL040N65S3F
SUPERFET3 650V TO247
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTHL040N65S3F
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTHL040N65S3F
  • Thông tin sản phẩmSUPERFET3 650V TO247
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 6.5mA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-247-3
  • LoạtSuperFET® III
  • Rds On (Max) @ Id, VGS40 mOhm @ 32.5A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)446W (Tc)
  • Gói / CaseTO-247-3
  • Vài cái tên khácNTHL040N65S3F-ND NTHL040N65S3FOS
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)Not Applicable
  • Trạng thái miễn phí chínhLead free
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds5940pF @ 400V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs158nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)650V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 650V 65A (Tc) 446W (Tc) Through Hole TO-247-3