NTP22N06
NTP22N06
NTP22N06
NTP22N06
MOSFET N-CH 60V 22A TO220AB
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTP22N06
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTP22N06
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 60V 22A TO220AB
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220AB
  • Rds On (Max) @ Id, VGS60 mOhm @ 11A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)60W (Tj)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3
  • Vài cái tên khácNTP22N06OS
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds700pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs32nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)60V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 60V 22A (Ta) 60W (Tj) Through Hole TO-220AB