SFH9250L
SFH9250L
SFH9250L
SFH9250L
MOSFET P-CH 200V 19.5A TO-3P
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model SFH9250L
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSFH9250L
  • Thông tin sản phẩmMOSFET P-CH 200V 19.5A TO-3P
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-3P
  • Rds On (Max) @ Id, VGS230 mOhm @ 9.8A, 5V
  • Điện cực phân tán (Max)204W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-3P-3, SC-65-3
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds3250pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs120nC @ 5V
  • Loại FETP-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)200V
  • miêu tả cụ thểP-Channel 200V 19.5A (Tc) 204W (Tc) Through Hole TO-3P