SKW30N60FKSA1
SKW30N60FKSA1
SKW30N60FKSA1
SKW30N60FKSA1
IGBT 600V 41A 250W TO247-3
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model SKW30N60FKSA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSKW30N60FKSA1
  • Thông tin sản phẩmIGBT 600V 41A 250W TO247-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTO-247
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)600V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.4V @ 15V, 30A
  • Điều kiện kiểm tra400V, 30A, 11 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C44ns/291ns
  • chuyển đổi năng lượng1.29mJ
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO247-3
  • Xếp Thời gian phục hồi (TRR)400ns
  • Power - Max250W
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-247-3
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • Loại IGBTNPT
  • cổng phí140nC
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)112A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)41A