SPA11N60C3XKSA1
SPA11N60C3XKSA1
SPA11N60C3XKSA1
SPA11N60C3XKSA1
MOSFET N-CH 600V 11A TO220-3
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model SPA11N60C3XKSA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSPA11N60C3XKSA1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 600V 11A TO220-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id3.9V @ 500µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO220-3-31 Full Pack
  • LoạtCoolMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS380 mOhm @ 7A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)33W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3 Full Pack
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1200pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs60nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)600V