SPW11N60S5FKSA1
SPW11N60S5FKSA1
SPW11N60S5FKSA1
SPW11N60S5FKSA1
MOSFET N-CH 600V 11A TO-247
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model SPW11N60S5FKSA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSPW11N60S5FKSA1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 600V 11A TO-247
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id5.5V @ 500µA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO247-3
  • LoạtCoolMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS380 mOhm @ 7A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)125W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-247-3
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1460pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs54nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)600V