STD110N02RT4G-VF01
STD110N02RT4G-VF01
STD110N02RT4G-VF01
STD110N02RT4G-VF01
MOSFET N-CH 24V 32A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model STD110N02RT4G-VF01
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSTD110N02RT4G-VF01
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 24V 32A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpCut Tape (CT)
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDPAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS4.6 mOhm @ 20A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)1.5W (Ta), 110W (Tc)
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Vài cái tên khácSTD110N02RT4G-VF01OSCT STD110N02RT4G-VF01OSCT-ND STD110N02RT4GOSCT
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất6 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds3440pF @ 20V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs28nC @ 4.5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)4.5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)24V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 24V 32A (Ta) 1.5W (Ta), 110W (Tc) Surface Mount DPAK