VN2410LG
VN2410LG
VN2410LG
VN2410LG
MOSFET N-CH 240V 200MA TO-92
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model VN2410LG
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPVN2410LG
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 240V 200MA TO-92
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpBulk
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 1mA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-92-3
  • Rds On (Max) @ Id, VGS10 Ohm @ 500mA, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)350mW (Tc)
  • Bao bìBulk
  • Gói / CaseTO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA)
  • Vài cái tên khácVN2410LGOS
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds125pF @ 25V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)2.5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)240V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 240V 200mA (Ta) 350mW (Tc) Through Hole TO-92-3